Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เกิดอะไรขึ้นค่ะ นู๋ งงงงงงงงงงงงงง ค่ะ?????
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: เกิดอะไรขึ้นค่ะ นู๋ งงงงงงงงงงงงงง ค่ะ?????
ถึงแม้ผมไม่ใช่หมอ แต่ผมก็รู้จักหมอ หลายคนเลย..แต่ขอสงวนนามTongue

ผมเป็นมาหลายปีแล้วครับ หมอ(แพทย์)วินิจฉัยว่า กล้มเนื้อข้อศอกอักเสบ เรื้อรัง เกิดจากการวางมือในการจับเมาส์ไม่ถูกต้อง แต่ไม่เคยฉีดยา แค่ยกเลิกพฤติกรรม(ท่าทาง)เก่าๆ ออกกำลังกายทั้งในร่มและกลางแจ้ง แต่ก็ไม่หายขาดสักที ไม่ปวดมาก แต่กดลงไปก็เจ็บ..

อื่นๆ ที่เคยเป็นตามมาก็ นิ้ว(เกือบ)ล็อก(นวดน้ำอุ่นทุกวัน ด้วยความอดทน)...หายครับ

หัวไหล่ล็อค ยกแขนไม่ได้เลย ปวดจนน้ำตาไหล (แก้ไขโดย กายภาพบำบัด ฝืนทนปวดวันละนิด)...หายครับ

แต่อารมณ์ร็อก นี่ยังแก้ไม่หายครับ.......ผ่ามมมม... พ้ามมมมม!!!

ฮริ้ววว
============ เพื่อความบันเทิง =============

12-09-2008, 20:45
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เกิดอะไรขึ้นค่ะ นู๋ งงงงงงงงงงงงงง ค่ะ????? - by Tai Labour - 12-09-2008, 20:45

Forum Jump: