Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เกิดอะไรขึ้นค่ะ นู๋ งงงงงงงงงงงงงง ค่ะ?????
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: เกิดอะไรขึ้นค่ะ นู๋ งงงงงงงงงงงงงง ค่ะ?????
ขออนุญาตคัดลอกข้อความของหนูkiss ในกระทู้หนึ่งที่ถามความเห็นมา....
ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆ คนค่ะ หนูจะไม่ฝืนตัวเองแล้ว จะหยุดเล่นสักพัก

หมอบอกว่าเอ็นข้อมืออักเสบ ถูกจับฉีดยา steroid 1 เข็มยาวพอควร (ตามที่ Aj.Maow บอกเลยค่ะ) ปวดมั่กๆ ตอนที่ฉีดเข้าไปที่เส้นเอ็น (ขนาดหมอผสมยาชาแล้วนะคะ) แต่ก็ทนจนหมดเข็มฉีดยาเลยค่ะ ไม่เคยฉีดยาแล้วปวดขนาดนี้มาก่อน ตอนนี้ข้อมือซ้ายบวมเลยค่ะ หมอบอกให้พักอย่างน้อย 1 อาทิตย์ค่ะแล้วนัดไปดูอาการอีกครั้ง ทรมานจังเลยค่ะ อดเล่นกีตาร์แถมตอนนี้ถนัดมือเดียว กลายเป็นเดชไอ้ด้วนไปซะแล้ว อิ๊ อิ๊

ถึงแม้ผมจะไม่ใช่หมอ แต่ผมก็เป็นหมอ.. สันนิษฐานได้ว่าน่าจะเป็นพังผืดหรือไม่ก็เป็นซี๊ดต้องผ่าออก
คุณแม่ผมก็เคยมีอาการแบบนี้และในที่สุดก็ต้องผ่าตัดเอาเจ้าตัวปัญหาออกมา

แต่ผมแปลกใจนิดหน่อยว่า งง เรื่องอะไร งงตรงไหน ใครทำให้งง
ถึงขนาดต้องตั้งกระทู้ใหม่ขึ้นมา!?!?!?
เดี๋ยวจะใช้กฏเกณฑ์ของสังคมบ้านสีฟ้าจัดการให้ครับ!
แต่มือเจ็บก็หาเวลามาเจอกันบ้างนะครับ โทรไปก็แล้ว ชวนก็แล้ว
ครั้งหน้าอีก..มีฉุด!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 12-09-2008, 17:39 by povation.)
12-09-2008, 17:11
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เกิดอะไรขึ้นค่ะ นู๋ งงงงงงงงงงงงงง ค่ะ????? - by povation - 12-09-2008, 17:11

Forum Jump: