Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยแนะนำสายกีตาร์ สายเอ็น ให้ด้วยครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ช่วยแนะนำสายกีตาร์ สายเอ็น ให้ด้วยครับ
(12-09-2008, 08:31)Kitja Wrote: ที่บ้านผมก็รถติดครับ (รถไม่ติดก็ไปไหนไม่ได้ซิครับ แย่เลย....) ผมเลิกงานประมาณ 17.00 น. ถึงบ้านก็ราว ๆ 17.01 นาีทีครับ รถที่นี่ก็ติดครับ ติดคันหลังดันมาจอดขวาง เคืองอยู่หลายครั้ง น่ายิงทิ้ง....

น้า Kitja คล้าย ๆ ผมเลยครับ
เพราะถ้าผมเลิกงานตอน 17:00 น. ถึงบ้านก็ 17:00 น. แป๊ะเลย!
รถที่นี่ก็ติดครับ ติดอยู่กับที่จอดรถใต้ถุนคอนโดฯ
เวลาจะออกไปเที่ยว บางครั้งก็ดันมีรถมาจอดขวางแล้วดันเข้าเกียร์
แต่ผมไม่ยิงทิ้งหรอก... เปลืองกระสุน
เพราะไม่ว่าจะ 9mm หรือ 11mm ตอนนี้ลูกหนึ่ง ก็ปาเข้าไปร่วมสี่ซ้าห้าสิบหรือกว่านั้น
ครั้นจะใช้ .22 หรือ 7.65 mm ก็ยิงไม่สนุก... จะเอาสนุกเอาสนั่น หันไปคว้า .44 Mag. นี่ก็แพงหูฉี่ แถมหาลูกยากซะยิ่งกว่าหาสาวมาทำแม่ให้บุตร...
เฮ้อ... ผมเลยใช้วิธีซื้อกาวช้าง หลอดละยี่สิบกว่าบาท
แล้วบีบหยอดเข้าไปในรูกุญแจ ของรถคันที่จอดขวางและทะลึ่งเข้าเกียร์...

เลิกงานวันนี้ไปไหนดีครับ...
(12-09-2008, 11:37)ยอดเยี่ยม69 Wrote: มีคนเปลี่ยนสายให้หรือยังครับ ผมอาสาเปลี่ยนให้

บุคคลใดมีสติและสตางค์ดี บุคคลนั้นอยู่ในภพภูมิที่ดี และได้รับแต่สิ่งดีๆ ในชีวิต

ดูเหมือน แถว ๆ ซอยอารีย์ กำลังถามหาคนเปลี่ยนสายอยู่นะครับน้าฯ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 12-09-2008, 11:51 by LittleNomad.)
12-09-2008, 11:47
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยแนะนำสายกีตาร์ สายเอ็น ให้ด้วยครับ - by LittleNomad - 12-09-2008, 11:47

Forum Jump: