Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยแนะนำสายกีตาร์ สายเอ็น ให้ด้วยครับ
Author Message
วีรวิทย์ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ช่วยแนะนำสายกีตาร์ สายเอ็น ให้ด้วยครับ
(11-09-2008, 23:49)poPPie Wrote: มาแต่ตัวกับกีต้าร์หวานใจพอแล้วครับ
ของทานเล่น เดี๋ยวผมจัดการเอง หน้าบ้าน
ผมมีขายปลาหมึกย่างแล้วเอาไปบด ติดใจ
กันมาหลายรายละครับ น้าวีรวิทย์

แต่ขอเป็นวันเสาร์ดีกว่า เพราะวันศุกร์กว่าผม
จะถึงบ้านก็ 2 ทุ่ม เพราะรถติดมาก

อย่าหาว่าเรื่องมากเลยครับ อ่า ไขมันสูงอะครับ พวกปลาหมึก เบียร์ แอลกอฮอล์ หมอห้ามครับ (ห้ามรับประทานโดยลำพัง อิ อิ )Tongue
กีตาร์หวานใจของผมมี 2 ตัวครับ แต่คงหิ้วไปไม่ได้Sad เพราะ
ตัวแรกที่ชอบตั้งแต่ยังไม่ได้เล่นคือ GUILD คัตอเวย์หลัง เมเปิ้ล ของน้าป๋อครับ
ตัวที่สอง เป็น มาร์ตินของน้า ป๊อปปี้ไงBig Grin
(แบบกีตาร์ที่มีหลังจากกลับจากบ้านน้าป๋อ คืนนั้นผมเริ่มดูขี้เหร่ทุกที เฮ้อ หลอน)
ที่รายล้อมตรงนี้มีแต่เพื่อน
12-09-2008, 08:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยแนะนำสายกีตาร์ สายเอ็น ให้ด้วยครับ - by วีรวิทย์ - 12-09-2008, 08:58

Forum Jump: