Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ทัศนะดี ๆ ที่เวิ้งนาครเกษม
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ทัศนะดี ๆ ที่เวิ้งนาครเกษม
(10-09-2008, 19:36)boobyblue Wrote: โอ๊ะโอ!!
ผมนี่เสียมารยาทจริงๆที่ไม่ได้เข้ามาตอบขอบคุณพี่รอนในกระทู้นี่
ผมรับยอมรับสารภาพเลยว่าไม่ได้เปิดกระทู้นี้อ่านเลยจนบัดเดี๋ยวนี้นี่เอง
และผมก็ไม่ทราบเรื่องมาก่อนเลยว่าพี่อุตส่าห์มีแก่ใจนึกถึงผมซึ่งเป็นใครก็ไม่รู้(ผมเพิ่งจะนึกขึ้นได้นี่เองว่าเราเคยคุยกันเรื่องแท่งสไลด์กัน...)
ผมรู้สึกซาบซึ้งและประทับใจในน้ำใจไมตรีของพี่มาก
จึงจำเป็นต้องเสี่ยงตายขุดกระทู้เก่านี้ขึ้นมาในสถานะการประกาศพรก.ฉุกเฉินในยามนี้
ผมต้องการมากล่าวขอบคุณพี่รอนพี่ชายใจดีนี้เพื่อเป็นการประกาศแก่สาธารณะว่า...
ผมนับถือและขอคารวะอย่างจริงใจ
และพี่เป็นคนที่ผมรู้สึกอยากไหว้ด้วยความสนิทใจอย่างที่สุดคนหนึ่งเลยทีเดียวครับ
ขอบคุณพี่รอนครับ...

ขออภัยอย่างรุนแรงที่ผมขุดกระทู้เก่าขึ้นมาอย่างไม่เกิดประโยชน์แก่ใครเลยนอกจากตัวผมเอง
ขอกราบอภัยอีกครั้งครับ....

...โอโอ๊ะ!...
เผลอเผล็บเดียว ผ่านไป 4 เดือน... อย่างกะภารตะภาพยนตร์ Bollywood
แล้วผมก็ลืมทั้งกระทู้นี้
รวมถึงเลือนเรื่อง "หลอดสไลด์ ทองเหลืองลำตัวเว้า" ของ Dunlop Harris ที่ตั้งใจหาให้น้าฯบู....

[Image: p558.jpg]

หลอดฯ ทองเหลือลำตัวเว้า... มานอนแอ้งแม้งอยู่ในตู้นานนับเดือน
...ป่านนี้ ขึ้นสนิทเขียวไปแล้วมั๊ง...!!!...555...

ไว้มีโอกาสเจอกัน อย่าลืมทวงถามนะครับน้าฯ....

...เรื่องขุด...
สำหรับผม บางกรณี...-ย้ำ- บา่งกรณี!...
นอกจากไม่เป็นไรแล้ว ยังก่อประโยชน์... อย่างเช่นกรณีนี้...
...ขอเพียง "ขุดแล้วกลบ ให้เรียบร้อย" -เท่านั้น
อย่าขุด "เรี่ยราด" ก่อความรำคาญ -เป็นใช้ได้...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 10-09-2008, 19:56 by LittleNomad.)
10-09-2008, 19:53
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
text - by Katayoot - 07-05-2008, 23:02
RE: ทัศนะดี ๆ ที่เวิ้งนาครเกษม - by LittleNomad - 10-09-2008, 19:53

Forum Jump: