Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เชิญร่วมสังสรรค์ครบรอบวันทัวร์ลงครับ
Author Message
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

Likes Given: 0
RE: เชิญร่วมสังสรรค์ครบรอบวันทัวร์ลงครับ
(05-09-2008, 03:19)LittleNomad Wrote:
(05-09-2008, 02:43)Labour Wrote:
(04-09-2008, 23:49)Therock Wrote: ต้องเสน่ห์ ปลายจวักสิครับ...

สตูเนื้อที่หัวหิน ยังติดลิ้นมาจนถึงทุกวันนี้เลยครับป้ามุก

แกะออกยัง?
พี่อ้วนใส่ "กาวตราช้างแมมมอธงอนตัวเมีย" ลงไปในสตูว์แหงๆ

จุ๊ ๆ ๆ ๆ ....
เป็นเคล็ดลับ สูตรเด็ด เลยละครับน้าLaฯ !!
เพราะกว่าจะได้ "กาวช้างแมมมอธ"
ต้องหาซากหนังช้างดึกดำบรรพ์ (เฉพาะส่วนที่เป็นอุ้งเท้า) เอามาถอดเล็บ..ขูดเห็บ
แล้วเคี่ยว... ระหว่างเคี่ยว ก็ต้องใส่ เยื่อหัสดำเฟิร์นล้านปี
ใส่น้ำสต๊อก ที่ได้มาจากการผัดเนื้อไทรันโนเซารัส
ใส่ผงปรุงสตู ที่บดมาจากซากบรรพบุรุษหอยนอติรุส
ส่วนน้ำ ก็ต้องตักมาจากคลองแสนแสบ เฉพาะช่วงบริเวณที่ไหลผ่านย่านประตูน้ำ เท่านั้น...
แล้วหม้อที่จะใช้ ก็ต้องห้ามล้างอย่างน้อย 3 ปี...

ขณะนี้ผมได้ตัวประกันที่ชื่อเขียวหวานเนื้อมาอยู่ในครัวแล้ว ขอบคุณน้าอ้วนมากครับที่อุตส่าห์ทำมาให้พี่น้องได้เชยชิม และขอบคุณบริการ(บีบคอ) take home ของน้าหนึ่งด้วยครับ
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

07-09-2008, 17:23
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
text - by Katayoot - 22-08-2008, 09:10
RE: เชิญร่วมสังสรรค์ครบรอบวันทัวร์ลงครับ - by myakira - 07-09-2008, 17:23

Forum Jump: