Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานมิตติ๊งที่จะถึงนี้ครับ
Author Message
วีรวิทย์ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: งานมิตติ๊งที่จะถึงนี้ครับ
ขอบคุณน้าๆ ทุกคนครับ
น้าSARUNครับ ผมไม่รูจะเล่นเพลงอะไรให้น้าๆ ฟัง แหะๆ เล่นก๊ ก๊องๆ แก๊งๆ กีตาร์ที่มีก็ ธรรมด๊า ธรรมดา ของเกาหลี จะเอาไปรึก็ไม่กล้าหยิบออกมา อาย ครับ แต่น้าๆชอบฟัง หรือ เล่น เพลงของใครกันละในบ้านหลังนี้ เผื่อบางทีอาจ มั่วๆ ให้ฟังตอนน้า เมา ได้ อ้อผม เล่นแนวเพื่อชีวิต นะครับ
เรื่อง ตีเกราะ เคาะเสา เขย่าไข่ คงไม่ถนัด อายุก็มากแล้ว ถ้าเป็น ตบตูด รูดเสา เมาอ้วก ละเข้าทาง อิ อิ
น้าBearclaw ไปเป็นเพื่อนร่วมเขินด้วยกันนะครับ (ชื่อคุ้นๆ ว่าเป็นไม้หน้า กีตาร์นะนิ แบร์คราวสปูซ )
น้า Karn ครับขอบคุณสำหรับน้ำใจครับ ผมเกรงไม่ค่อยสะดวกสิ ผมตัวอ้วนจะลำบากรถเปล่าๆ ผม mem เบอร์น้าไว้แล้วละ เอาไว้บ่ายวันเสาร์ที่ 6 ผมจะโทรหาอีกที
ขอบคุณน้ำใจน้าๆทุกคนอีกครั้งครับ
ที่รายล้อมตรงนี้มีแต่เพื่อน
29-08-2008, 02:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: งานมิตติ๊งที่จะถึงนี้ครับ - by วีรวิทย์ - 29-08-2008, 02:40

Forum Jump: