Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครเคยลอง ovation collector's 2005 ES.. บ้าง..
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: ใครเคยลอง ovation collector's 2005 ES.. บ้าง..
ตอนนี้ต้องเก็บข้อมูล และเก็บตังค์ครับ..
พอดีเคยเห็นรุ่นที่เป็นสายเอ็น.. ซึ่งน้า V74 ได้ครอบครองไว้..
แอบชอบอยู่เหมือนกัน.. (ชอบหน้าขาว ๆครับ.. อิอิ..)

และก็บังเอิญใ้ห้มาเจอเจ้าตัวนี้เข้าในเวบ.. และก็ไม่ใช่สายเอ็น..
แต่เป็นคนละรุ่นกัน.. (หน้าขาว ๆเหมือนกัน.. แต่น่าจะคนละไม้)
ก็เลยต้องลองถาม ๆน้า ๆที่เป็นกูรูก่อน.. เก็บข้อมูลเข้าสมอง
เพื่อประกอบการคิด คิด คิด.. อยาก อยาก อยาก.. เบื้องต้น..

ส่วนรายละเอียดที่เหลือต้องลองอย่างเดียว
เข้ามือมั๊ย.. ตัวจริงน่ารักหรือเปล่า..
น้ำเสียงมีเสน่ห์ขนาดไหน..
และสำคัญ!
บวก-ลบ.. เกินงบมากน้อยขนาดไหน..
แล้วก็รอให้ฮูหยิน.. ไม่เครียดก่อน อิอิ..

ก็เหมือนที่ผมเคย pm กะน้าป๋อเมื่อก่อนนั่นหล่ะ..
เรื่องรักแรกที่ฝังใจ..

ผมก็ยังตามหาอยู่.. ใครจะไปรู้..

ว่าแต่ว่า.. น้าป๋อจำได้ป่าว.. จุ๊บ จุ๊บ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
28-08-2008, 14:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใครเคยลอง ovation collector's 2005 ES.. บ้าง.. - by โฟล์คน้อย - 28-08-2008, 14:23

Forum Jump: