Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์หรรษา พาเพลิน
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: เสาร์หรรษา พาเพลิน
(25-08-2008, 22:36)Kitja Wrote: น้าปี้ อายุเยอะแล้ว แค่คลานขึ้นเตียงลูกยังไม่ค่อยจะไหวเลยครับ น้าอ้วน นี่ไม่ได้ดูถูกนะครับ แต่มันเป็นความจริง คราวก่อนหลังยอกทีนึงแล้ว ผิดท่าไปหน่อย ผมบอกให้แกมาให้หมอนวดที่ ราชบุรี ดึงให้ก็ไม่กล้ามา ดึงหลังซ้าย ขวา สองที หาย เป็นหมอนวดแผนโบราณนะครับ (เค้าเรียก...ใจปลาซิว... ก๊าก ๆๆๆ)

น้า Kitja ครับ...
"...ใจปลาซิว..." นี่ผมว่ายังดีนะ!
เพราะ "...ใจปลาสอด..." ละก้อ...แย่เลย!!!!...

(...มีปลาบางชนิด ทั้งปลาน้ำจืดและปลาน้ำเค็ม อาทิ ปลาสอด, ปลาหางนกยูง, ปลากัด, ปลาการ์ตูน, ฯลฯ, - - ในภาวะที่ฝูงเกิดขาดแคลนตัวเมีย ตัวผู้ที่มีขนาดใหญ่ก็จะพัฒนาการเปลี่ยนเพศกลายเป็นตัวเมีย! เพื่อให้ฝูงสามารถสืบพันธุ์ต่อไปได้...)
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
25-08-2008, 22:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์หรรษา พาเพลิน - by LittleNomad - 25-08-2008, 22:58

Forum Jump: