Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สงสัยจะไม่ใช่เนื้อคู่
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: สงสัยจะไม่ใช่เนื้อคู่
(23-08-2008, 20:07)djtar Wrote: งั๋ยงั้นหละน้าป๋อ
ช่วยรับผิดชอบนิดนึงก็ได้นะครับ
ถ้าผมไม่ได้เล่นเต่า ผมอาจจะไม่ฟุ้งซ่าน
ถ้าผมไม่หลง lowden น้าป๋อ ผมอาจจะไม่..ไม่ต้องทิ้งน้องกิ๊บ
ถ้าวันนั้นผมไม่ไปบ้านเต่า ผมคงไม่หลายใจ แบบนี้
เพราะฉะนั้น น้าป๋อผิด (นิดนึง)

แต่ ขอบคุณน้าป๋อเหมือนกันที่ทำให้ผมค้นพบตัวเอง
ขอบคุณครับ

สมาชิกบ้านสีฟ้ายังมีกีตาร์ดีๆอีกหลายท่าน
ทั้งที่อาจจะขายและอาจจะไม่ขาย
แต่ไม่ใช่ประเด็นตรงนั้นครับ
ประเด็นอยู่ที่ว่าหากน้าต้าร์มีโอกาสลองเล่นหลายๆยี่ห้อและหลายๆรุ่นแล้ว
อาจค้นพบตัวเองว่าถูกโฉลกกับยี่ห้อใดรุ่นใด
ไม่ใช่ความใจง่ายหรอกครับหากจะเปลี่ยนกีตาร์ไปเรื่อยๆ
เปลี่ยนแล้วไม่ขาดทุนมากนัก ผมกลับมองว่าเป็นกำไรมือกำไรหู
ส่วน Guild ที่พี่กฤษณแนะนำนั้น ผมขอให้ข้อคิดว่า
คนหลงรัก Guild กว่ายี่ห้ออื่นๆมีไม่มากหรอกครับ
ลองตรองดูก่อนเถิด
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
24-08-2008, 06:02
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สงสัยจะไม่ใช่เนื้อคู่ - by povation - 24-08-2008, 06:02

Forum Jump: