Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เชิญร่วมเป็นเจ้าของธุรกิจ Pub & Restaurant
Author Message
art Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เชิญร่วมเป็นเจ้าของธุรกิจ Pub & Restaurant
(20-08-2008, 17:04)povation Wrote:
(20-08-2008, 16:55)art Wrote: โอ้โห.. ไม่ได้เข้ามาบ้านซะนาน เพราะยุ่งอยู่กับโครงการที่พัทยาครับ
แว็บเดียว. พี่ป๋อกับเพื่อน ๆ เปิดร้านอาหารซะแล้ว ขอแสดงความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ
ผมจะต้องหาเวลาไปอุดหนุนแน่นอน Big Grin

มาอีกทีอาจจะเห็นกระทู้ nimitguitar.com จัด Concert ที่ ศูนย์วัฒนธรรมฯ ก็เป็นได้
ขอบคุณน้าart ต้นรัก ที่รับว่าจะไปอุดหนุนด้วยครับ
แต่ธุรกิจของน้าart คงไม่ว่านะครับถ้าผมยังไม่สามารถไปอุดหนุนได้

มิบังอาจรบกวนอยู่แล้วครับ ผมว่าพี่ป๋อไม่ต้องเรียกหุ้นเพิ่มก็ได้
แค่หยิบของรักที่บ้่านไม่กี่ชิ้นไปเปลี่ยนเป็นเงิน เปิดอีกซักร้านสองร้านก็ยังไหว Smile

ปล: เห็นกองทัพของสะสมของพี่ป๋อ แล้วออกจะตกใจเล็กน้อย
ดูเหมือนว่าของจะมากกว่าร้านกีตาร์ดี ๆ อยู่หลายขุมแฮะ

เอาไว้ว่าง ๆ ขออนุญาตไปชมตัวเป็น ๆ เป็นบุญหูบุญตาหน่อยนะครับ Big Grin
20-08-2008, 17:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เชิญร่วมเป็นเจ้าของธุรกิจ Pub & Restaurant - by art - 20-08-2008, 17:17

Forum Jump: