Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เชิญร่วมเป็นเจ้าของธุรกิจ Pub & Restaurant
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: เชิญร่วมเป็นเจ้าของธุรกิจ Pub & Restaurant
ผมยังไม่ทราบรายละเอียดมากนัก แต่ก็ใจให้ไปก่อนเลย ทีนี้มาลองคิดๆดูถ้าทุนขับเคลื่อนมีไม่มากมันก็คงขยับตัวลำบากหน่อยใช่ใหมครับ
ไม่รู้นะครับอาจจะมีน้า love666 แอบวางไว้แล้วสองล้านก็เป็นได้ แต่มาเปิดโอกาสให้พวกเราเข้าร่วมมีเอี่ยวมากน้อยตามกำลังศัทธา ซึ่งผมก็ยินดีเอี่ยวตามกำลัง
พี่น้องบ้านเราที่ไม่พร้อมจะลงทุนมากก็รวมๆกันมาเป็นหุ้นก็น่าจะได้นะครับ คิดซะว่าเหมือนเราเปิดเมมเบอร์ไง บริหารงานโดย love666 ด้วยนะ ฟังชื่อก็ได้อารมณ์แล้ว อิอิ
แต่ก็นะ เหลืออีกตั้งสองอาทิตย์อาจมีน้าๆท่านอื่นสนใจเพิ่มเติมอีกคับคั่งก็ได้

เรื่องชื่อ Blue house ความหมายหลากหลายคนอาจตีความต่างๆนาๆ เช่นเป็นศาลาคนเศร้า, เป็นร้านเล่นเพลงบลูส์, เป็นที่รวมตัวของแฟนเชลซี ฯลฯ
ขอเสนอให้ waiting list (for compare) เอาไว้ก่อนครับ

ชื่อน่าจะสื่อไปเลยว่าบ้านนี้กีต้าร์ไม้ มีเพลงอุ่นๆละเมียดละไมอารมณ์ให้ฟัง
เค้นหัวนึกๆ ก็นึกไม่ออก แหะๆ เดี๋ยวนึกออกมาใหม่ครับ
Rolleyes
20-08-2008, 12:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เชิญร่วมเป็นเจ้าของธุรกิจ Pub & Restaurant - by Run - 20-08-2008, 12:55

Forum Jump: