Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันอาทิตย์ชวนคุยครับ เรื่องการฝึกกีต้าร์ครับ
Author Message
house Offline
Member

Likes Given: 0
RE: วันอาทิตย์ชวนคุยครับ เรื่องการฝึกกีต้าร์ครับ
น้าหนุ่ม มารับน้าติงไปอยู่แก๊งค์ล่ม เร็วๆ คร๊าบบบ 555

น้า beerplay เพิ่งชักนำกระทู้กลับมาสู่ประเด็นอีกครั้งครับ

ผมเพิ่งหัดปิคกิ้ง มาตอนเรียนเองครับ

อาจารย์เค้าจะให้หัด เพลงที่ เป็นเพลงครู ทั้งหลาย ทีละเพลงอ่ะคับ

แต่ฝีมือยังไม่ถึง ตอนไปมิตติ้งผม ไปเล่น 1 เพลง สั่นยังกะเจ้าเข้าครับ

หูอื้อ+เล่นผิดๆถูกๆ แถมเล่นข้ามบรรทัดอีกครับ

ลงมาเหงื่อซกเลยครับ 55

ดีนะตอนนั้นไม่ค่อยมีคน55
ปล. ไม่รู้จะเรียกว่าแนวไหนครับ เพราะผมก็ไม่รู้จักแนวเพลง

ยังไม่รู้เลยว่า ตัวเองชอบเพลงแนวอะไรเป็นพิเศษ ครับ

น่าจะเรียกว่า หัดเล่น แนวเบสิค อยู่มั้งครับ 55

^^
(This post was last modified: 18-08-2008, 19:35 by house.)
18-08-2008, 19:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วันอาทิตย์ชวนคุยครับ เรื่องการฝึกกีต้าร์ครับ - by house - 18-08-2008, 19:30

Forum Jump: