Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
วู้ๆๆๆๆๆๆ วู้ๆๆๆๆๆๆ

กลับมาเเล้น...ปี้น้องหมู่เฮา    

นกขมิ้นกลับรังเเล้ว

จะรวบรวมเรื่องราว มาเล่าให้ฟังเร็วนี้ครับ งานนี้มีทุกรส....ขอตั้งหลักก่อน

จากที่ว่าจะไปเเอ่วสาว ไปหามุมเเต่งเพลง อัดเสียงอะไรเเถวๆนั้น...เเค่นั้น

กลายเป็น ได้ไปสัมภาษณ์ ศิลปิน งานปั้น ผู้เชี่ยวชาญ ศิลปะวัฒนะธรรม ดนตรีเมืองเหนือ ทุกอย่างถูกบันทึกอัดไว้..ต้องใช้เวลาถอดเทป...คงยาวมาก    

ไปเจอเพื่อนที่ ทำงานอยู่ดีๆ เเล้วย้ายมาอยู่กลางทุ่งนา มาใช้ชีวิตที่พอเพียง....

มีเรื่องต่างๆมากมาย ถูกบันทึกในเครื่องอัดเล็กๆ เเละ กล้องที่ได้รับอนุเคราะห์มา    

เรียนรู้ พบปะเพื่อนใหม่ ได้เเลกเปลี่ยนทัศนะคติ เจอโลกในอีกหลายมิติ

เป็นการเดินทางในโอกาส เทศกาลฉลองวันเกิด ที่ยาวนานมาก

ไม่มีกระบี่อยู่ข้างตัวเลย มี เเต่กล้อง กับเครื่องอัด

เเล้วจะทยอยนำ ศิลปะที่ได้พบเจอ มาบอกเล่าเเบบ .....

หัทยาสัญจร ตอน.. good moorning นครเวียงพิงค์

ติดตามเร็วนี้
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

(This post was last modified: 01-08-2008, 11:16 by hattaya111.)
01-08-2008, 11:12
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ - by hattaya111 - 01-08-2008, 11:12

Forum Jump: