Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
ผมพึ่งส่งขึ้นรถทัวร์ตอนประมาณหนึ่งทุ่มนี้เองครับ ด้วยอาการที่จำใจต้องกลับ พร้อมกับมีไข้เล็กน้อย
แต่ก็ได้ให้อาหารและยาพาราเซตามอลไปเรียบร้อยแล้วคาดว่าขึ้นรถคงจะหลับเลย
แต่ที่น่าเป็นห่วงและสงสารที่สุดก็คือเพื่อนร่วมเดินทางในรถทัวร์คันนั้น

ตอนกลับฝนตกห่าใหญ่มาก ไม่รู้ว่าเพื่อให้ความชุ่มเย็น
หรือตกล้างบางสิ่งบางอย่างจากเชียงใหม่
แล้วเจอกันใหม่ ถ้าหากแวะเวียนมาเชียงใหม่นะ...หัทยา สงวนสิน.............

น้าหนึ่งบอกว่าเป็นการฉลองก่อนวันเกิดที่ยาวนานที่สุดที่เชียงใหม่
แต่วันเกิดจริงๆคือวันที่ 1 สิงหาคม จะอยู่กับคุณแม่ทั้งวัน และสัญญาว่าจะทำในบางสิ่ง ก็ขอให้ทำให้สำเร็จนะครับ
31-07-2008, 20:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ - by Maow - 31-07-2008, 20:54

Forum Jump: