Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้วันดี วันเกิดน้าปี้ แฮบปี้เบิร์ดเดย์จ้า
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: วันนี้วันดี วันเกิดน้าปี้ แฮบปี้เบิร์ดเดย์จ้า
dejemerry Wrote:มีสองกระทู้ พรสองเท่า ทวีคูณนะเจ้าคะ สาธุ Big Grin
ส๊าธูจ้า ป้าแดง

Kitja Wrote:สุขสันต์วันเกิดนะครับ เพื่อนร่วมปี พ.ศ.ยิ่งแก่ยิ่งเจ๋ง เหมือนขิงยิ่งแก่ยิ่งเผ็ด สุขสันต์วันเกิดนะครับพ่อขิงแก่ กิ๊บกิ้ว.....
อีตานี่สิ เจ็บปวดเจงๆ แหม๊... แข่กิ๋ง มาๆ เดี๋ยวจัด... แนนโฮ ปาย กรี๊ววๆ
ping Wrote:
Kitja Wrote:สุขสันต์วันเกิดนะครับ เพื่อนร่วมปี พ.ศ.ยิ่งแก่ยิ่งเจ๋ง เหมือนขิงยิ่งแก่ยิ่งเผ็ด สุขสันต์วันเกิดนะครับพ่อขิงแก่ กิ๊บกิ้ว.....

คนวัยเดียวกัน เชียร์กันเร็ว
ขอให้คึกเหมือนม้า ตามปีเกิด
คนวัยมันส์ อวยกันนี่ มันโดนจิงจิ๊งง.... 555

rasun Wrote:HBD ขอรับ ขอให้ความสุขไหลมาเทมาครับ
ให้คุณหมอมีกีต้าร์ เพิ่มขึ้น ๆ ทวีคูณ เช่นกันครับ

gman Wrote:ขอให้มีความสุขมากๆครับSmile
เป็นกูรู ให้ความรู้อยู่กับพวกเราไปนานๆครับ น้า จีเมน Big Grin

noo_koong Wrote:ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
สุขภาพแข็งแรง สมหวัง ร่ำรวยจ้า
ฝากบอก ตาหนุ่ม อย่าตำน้ำพริกละลายแม่น้ำ รีบๆมีหลานให้ลุงๆ ไปชม ฮ่าๆ เกี๋ยวมะเนี่ย

PAPAAEG Wrote:HBD ครับ .....ขอให้ไม่เจ็บ ไม่จน และมีความสุขยิ่งๆขึ้นไปนะครับ
ยินดี ยินดีค้าบ รวยๆ เงินทอง ไม่เจ็บไม่ไข้ครับ น้าPAPAAEG
Grid.. Wrote:HBD คร๊าบบบบบพี่.. ขอให้มีความสุขกาย-สบายใจ.. สุขภาพแข็งแรง.. ครองฉายา "ป๊อบปี้อึด"(ไม่อยากเว้นวรรคเด๊วความหมายเปลี่ยน:p) ไปนานๆคร๊าบบบ..
นังหนอน เดี๋ยวจะโดนจับทำโทษ สองมือประสานยื่นนิ้วชี้ยาว มุ่งหน้า90องศา จึ๊กก Rolleyes จำได้มั๊ย )))) 5555

pood Wrote:Happy Birthday ครับ
อาวุโส สุขภาพแข็งและแรงตลอดไปครับ

NitTy Wrote:HBD คับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง เล่นกีตาร์เพราะ ๆ มีความสุขมาก ๆ ครับ
น้าตี้ กีต้าร์ที่เอาไป ยังถูกใจอยู่รึป่าวค้าบบ... ถนอมๆ เค้านะ Big Grin

Therock Wrote:แหม กระทู้...............Birthday หนุ่มฮอตนี่ ร้อนแรงซะจริง ๆ ๆ

อวยพรอะไรดีล่ะ งั้นขอให้นู๋ต.ของน้าปี้ รักและหลง
ขอให้มองสาวใด สาวนั้นก็มีใจ
ขอให้น้องวินเล่นกีตาร์เก่งเหมือนป๊ะป๋า
ขอให้คนแห่เที่ยวนอกประเทศ เยอะ ๆ
ขอให้ปีนี้ ไม่เจอคนจำผิดตัว
โอ๊ยยยย ฮอตจริง ๆ ๆ เจ้าของวันเกิดคนเนี้ย อิอิ
อนุโมทนา เพค่ะ หลวงเพ่ ไว้นู๋ไปเยี่ยมนะค่ะ วี๊ดวี๊วว ... 555
lekleklek Wrote:สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้มีความสุข ครอบครัวอบอุ่น สุขภาพร่างกายแข็งแรง
กิจการรุ่งเรือง เงินทองไหลมาเทมา สมความปรารถนาทุกอย่างครับ
กิจการ น้องเล็ก ขายดิบขายดีเช่นกัน พ่อเนื้อหอม
nufilmka Wrote:
More Graphics Comment click here.

karn Wrote:ขอให้พี่ป๊อปที่น่ารักมีสุขภาพแข็งแรง เป็นมิ่งขวัญน้องๆไปอีกนาน
โรคเบาหวาน,โรคหัวใจ,โรคไต,โรคเอดส์,โรคมะเร็ง,อุบัติเหตุ,โดนยิง
ไม่มากล้ำกราย ลูกชายสุดที่รักก็ขอให้อยากเล่นกีต้าร์ ขอให้พี่ป๊อปมีความสุขตลอดปีครับBig Grin
โตะใจ นะเนี่ย.. มียงมียิงด้วยอ่า ...
น้า Karn เมาแปร้ด ทีไรผมอดห่วงไม่ได้ จริงๆน๊า .. Cool

โฟล์คน้อย Wrote:คาราวะศิษย์พี่.......................อิอิ..

ขอให้ศิษย์พี่.. สำเร็จวิทยายุทธพิฆาตอิสตรี.. ขั้นที่ 9
โฉมงามทั่วปฐพีให้ลุ่มหลงเพียงท่าน..
กระบี่เลอล้ำทั่วฟ้า..ให้ได้ผ่านมือท่านดั่งปรารถนา..
เงินทองไหลมาเทมา.. หมื่นชั่ง พันชั่ง ร้อยพันตำลึงทอง..

ขอให้ศิษย์พี่ได้บัตเตอเลี่ยนอันใหม่.. คม ๆ.. จักได้ไม่ปรากฏบาดแผล.. อิอิ..
และพุุงพุ้ยของท่านให้ได้เบาบางลง.. เพื่อความเป็นเอกบุรุษหนึ่งเดียวของปฐพี.. อิอิ..
อ้อ.. และก็ขอให้ท่านเลิกถือบวช.. กลับมาเป็นน้าแอ๊ดผมยาว.. เช่นเมื่อคราวก่อน.. อุอุ..

สำคัญสุด.. ขอให้ท่านพี่สุขภาพแข็งแรง..
ร่ำรวยรอยยิ้ม และอารมณ์ขัน..
มีความสุขมาก ๆนะขอรับ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!
น้อมรับคำอวย ศิษย์น้อง
เมื่อไหร่ ประตูใจเปิด ย่างก้าวโลกกว้าง ศิษย์พี่ จะพาไป เจิม นะ 5555

Labour Wrote:สุขสันต์วันเกิดครับ...คนอึดทะลุเพดานโหด ขอให้มีแรงยืนเล่นทั้งวันทั้งคืนไปอีก 3 หมื่นวัน

อวยฯกันเมื่อยเลย เก็บตังค์ดีมั๊ยเนี่ย
แหม๋... คนร่วมสมัย มาๆ เจอกันทีไร ก็ ฮาตลอด
มาจุ้บ แทงยู ซะที จะดีไม่น้อย .... จึ๊ยยย Tongue
31-07-2008, 17:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วันนี้วันดี วันเกิดน้าปี้ แฮบปี้เบิร์ดเดย์จ้า - by poPPie - 31-07-2008, 17:40

Forum Jump: