Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ทำไมผู้ชายเล่นกีตาร์มากกว่าผู้หญิง
Author Message
kiss Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ทำไมผู้ชายเล่นกีตาร์มากกว่าผู้หญิง
Labour Wrote:นั่นแสดงว่า ผู้ชาย แย่ง เก่งกว่าผู้หญิงครับ 55555

หุ หุ Tongue

Labour Wrote:^
ผู้หญิงที่เล่นกีต้าร์มักจะ จิตใจเข้มแข็ง กล้าหาญ มั่นคง จริงใจ และออกนักเลงนิดๆ นะ เท่าที่เห็น(ในประเทศ)

แต่ kiss ม่ะเปงนักเลงหัวไม้นะพี่กรรมกร

อันนี้ก็ไม่รู้นะ ตอนเด็กๆ เพื่อนๆ ผู้ชายอยากหัดกีตาร์เพราะเค้าว่ามันเท่ห์ Cool สาวๆ ต้องชอบแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่สำหรับ kiss หัดเล่นเพราะหลงไหลในเสียงตัวโน๊ตแต่ละตัวที่ออกมาจากตัวเค้า Wink

มันเป็นเรื่องของความรู้สึกที่เรามีต่อเค้าอ่ะค่ะ Wink บอกไม่ถูกเลยจินๆ อยู่กับเค้าได้นานๆ ไม่เบื่อ แต่คิดว่าสาวๆ ส่วนใหญ่ที่ไม่ค่อยได้เล่น อาจจะเป็นเพราะต้องตัดเล็บสั้น ไว้เล็บไม่ได้ นิ้วด้าน ไม่อดทน อะไรประมาณนี้หรือเปล่าค่ะ (เป็นแค่ความเห็นนะคะ) แต่ตอนนี้ kiss ว่าผู้หญิงเริ่มเล่นมากขึ้นนะ Smile
music is my life
26-09-2007, 11:07
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ทำไมผู้ชายเล่นกีตาร์มากกว่าผู้หญิง - by kiss - 26-09-2007, 11:07

Forum Jump: