Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วิธีทำความสะอาดกีต้าร์
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: วิธีทำความสะอาดกีต้าร์
povation Wrote:ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืมอดีตนายกผมด้วยนะครับ!

ก. ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืม พระยามโนปกร์นิติธาดา ผมด้วยนะครับ!
ข. ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืม แปลก ผมด้วยนะครับ!
ค. ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืม ชวน ผมด้วยนะครับ!
ง. ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืม ควง ผมด้วยนะครับ!
จ. ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืม ปรีดี ผมด้วยนะครับ!
ฉ. ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืม ถนอม ผมด้วยนะครับ!
ช. ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืมสัญญาผมด้วยนะครับ!
ซ. ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืม คึกฤทธิ์ ผมด้วยนะครับ!
ฐ. ถ้าไปจิบกันเมื่อใด อย่าลืม บรรหาร ผมด้วยนะครับ!

โอว เป็นไปได้หลายข้อเลยครับน้าป๋อ 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
29-07-2008, 10:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วิธีทำความสะอาดกีต้าร์ - by Therock - 29-07-2008, 10:17

Forum Jump: