Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ
hattaya111 Wrote:ตื้นตันเกือบน้ำตาซึมตามเจ้าบ่าว เป็นคู่ที่น่ารักมากๆ
povation Wrote:เห็นด้วยเช่นกันกับน้าหนึ่งครับ
SARUN Wrote:เห็นด้วยเช่นกันกับน้าๆที่เคารพ2ท่าน

แต่ไม่ตื้นตันเกือบน้ำตาซึมตามเจ้าบ่าว เท่านั้น
แต่ตื้นตันตามคุณพ่อคุณแม่ และ เจ้าสาว ด้วย

ปล.เจ้าสาว สวยมากๆ ขอบอก

poPPie Wrote:ตอนที่ คุณพ่อ คุณแม่ น้าหนุ่มขึ้นมากล่าวบนเวทีสิครับ
ผมเกาะติดสถานการณ์มาก เพราะยืนเล่นเบสอยู่

คุณพ่อ หันมายิ้มอย่างตื้นตันใจว่าได้เห็นลูกชายเป็นฝั่งเป็นฝา
เป็นที่น่า ปลื้มปิติ น้ำตาไหลพรากออกมาในหัวอกความเป็นพ่อ
ที่มีแต่ความภูมิใจใน ลูกชายคนนี้

ขอให้น้องหนุ่ม น้องกุ้ง รักกันตลอดไป มีหลานให้คุณพ่อคุณแม่
และเพื่อนๆ เร็วๆนะครับ

[Image: dsc0222gu1.jpg]
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

26-07-2008, 16:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 13-07-2008, 12:47
RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - by karn - 26-07-2008, 16:50

Forum Jump: