Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
ไม่ค่อยรู้เรื่องเชียงใหม่ครับ รู้เพียงจ๋าวๆ ขาวจ๋วย ซึ่งขวานผมบิ่นไปแล้ว คงทำอะไรไม่ได้มาก

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ เอ๊ะ..โดยรถไฟต่างหากเนอะ ไม่ใช่โดยสวัสดิภาพซะหน่อย
เอาใหม่ ขอให้เดินทางโดยรถไฟ อย่างราบรื่น ม่วนซื่น โฮแซวตลอดทริปครับ

ปล. กลับมาต้องมีเรื่องอะไรดีๆมาเล่าสู่กันฟังแน่ๆเลย
Rolleyes
25-07-2008, 12:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ - by Run - 25-07-2008, 12:17

Forum Jump: