Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
ขอบคุณทุกท่านที่เเนะนำครับ

เคยไปดูบ้านบนดอยหลังนึงครับ เกือบไม่กลับ จะหาเรื่องงอเเง ปล้นใครสักคนมาซื้อเลยทีเดียว ไปนอนเเค่คืนเดียวเท่านั้น 555

ปางอุ๋ง.... ยังไม่เคยครับ ผมขึ้นเหนือน้อยมาก ล่าสุดมาเชียงใหม่ เจอเเต่ร้านเหล้า กับสระว่ายน้ำ ซาโยริ พิงค์พโยม อะไรเเบบนั้น

ขอบคุณที่น้าๆทั้งหลายอวยพรครับ

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรที่นี่เลย โดยเฉพาะ เกี่ยวกับดนตรีพื้นเมือง อยากได้ความรู้มากๆครับ

ติดต่อเพื่อนของเพื่อนคนนึงไว้ เล่นสะล้อ จบโทดนตรี ไม่รู้เค้าจะว่างเเนะนำอะไรหรือเปล่าว

ผมไปมึนเมาในโลกราตรีมาในสัก 2ปีก่อนได้ที่นี่

ผมยังจำเเม่นเลยครับถึง ความงามของสิ่งที่จะหยุด การเดินทางของผม หรือ ชายผู้รักความงามได้

เเต่ก็เเค่นั้นเเหละครับ

รักเเท้มีครั้งเดียว เเต่โรเนียว ได้หลายร้อยยยย

พ่อหนุ่มเสื้อเเดงคนเชียงใหม่เเท้ๆ ดันโผล่มาป่วนโชว์รูปที่เพิ่งไปเที่ยวซะเฉยเลย มาทำหน้าที่คนเชียงใหม่เร้ววววว

มาเเนะกันต่อนะครับ กะลังจะไปเเล้ว
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

25-07-2008, 00:54
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ - by hattaya111 - 25-07-2008, 00:54

Forum Jump: