Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอแรงหน่อยครับ (งานแต่งศุกร์นี้)
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ขอแรงหน่อยครับ (งานแต่งศุกร์นี้)
SARUN Wrote:เจ้าหน้าที่หน่วยปราบปรามฯ.โปรดทราบ....
ตอนนี้ คริๆๆๆๆ ไปโผล่ที่ กะทู้กรุณาตรวจสอบทรัพย์สิน...
ขอกำลังเสริม....ทราบแล้วเปลี่ยน.....

อ้อ กลับมาเข้าเรื่อง
ยืนยันไปงานแต่งแน่ๆ ครับ จอง 2 ที่นั่ง
น่าจะไปถึงราวๆ 2 ทุ่ม

ปลาร้าหลน เรียกเสธซ่า วอ 2.8
ขณะนี้ผู้ต้องสงสัยเริ่มไหวตัวทัน
ขอกำลังเสริม 8 กองร้อย
มุ่งหน้าขึ้นเหนือ ข้ามแม่น้ำสาละวิน ด่วนครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
24-07-2008, 14:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอแรงหน่อยครับ (งานแต่งศุกร์นี้) - by Therock - 24-07-2008, 14:20

Forum Jump: