Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ
hui jung loey Wrote:
love666 Wrote:

อ้าวของหุยเองเหรอ มิน่าละช่วงนี้เธอถึงมีอาการแปลกๆ ไม่มีพระติดตัวนี่เอง 555
ล้อเล่นนะตะเอง

หุยไม่ได้มีอาการแปลก ๆ หรอก เพราะลืมอยู่บ่อย ๆ
แต่ที่แปลกก้อคนใกล้ตัวอ่ะค่ะ ไม่รู้เป็นไรพักนี้ ชอบ หยิกๆ กัด ๆ อยู่เรื่อยเรยอ่ะค่ะ แล้วก็บอกว่าล้อเล่นนะตะเอง
เค้าก้อ ล้อเล่นนะตะเอง เหมือนกัลลล..ลล

poPPie Wrote:

น้อง hui jung loey ช่วงนี้ต้องระวังนะ เพราะ ไม่มีพระเจ้าคุ้มครอง ??
น้าโอ๋ จะกระดี๊กระด๊า ลิงโลดมาก เป้นพิเศษ Tongue 5555

ช่ายค่ะน้า Poppie เห็นวันก่อนบอกว่านัดน้า Poppie ไว้ ไม่รุ๊ไปไหน
กระดี๊กระด๊า จริงๆ 555 ล้อเล่นค้า

จ๊ากกกก มาได้ไงเนี่ย เค้าล้อเล่นนะตะเอง แหม ล้อเล่นวันละนิดจิตแจ่มใสนะ
If heart is empty, brain doesn't matter.

24-07-2008, 13:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - by love666 - 24-07-2008, 13:14

Forum Jump: