Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ
Author Message
hui jung loey Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ
love666 Wrote:
hui jung loey Wrote:ของ hui jung loey เองค่ะ
เป็นไปไม่ด้าย แงๆ ลืมด้ายไงเนี่ย..ย
ขอบคุณน้า Run ม๊ากๆ ๆ ๆ ๆ คร้า
ฝากไว้ที่บ้านระยองอันแสนอบอุ่นก่อนน้ะคร้า

อ้าวของหุยเองเหรอ มิน่าละช่วงนี้เธอถึงมีอาการแปลกๆ ไม่มีพระติดตัวนี่เอง 555
ล้อเล่นนะตะเอง

หุยไม่ได้มีอาการแปลก ๆ หรอก เพราะลืมอยู่บ่อย ๆ
แต่ที่แปลกก้อคนใกล้ตัวอ่ะค่ะ ไม่รู้เป็นไรพักนี้ ชอบ หยิกๆ กัด ๆ อยู่เรื่อยเรยอ่ะค่ะ แล้วก็บอกว่าล้อเล่นนะตะเอง
เค้าก้อ ล้อเล่นนะตะเอง เหมือนกัลลล..ลล
24-07-2008, 13:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - by hui jung loey - 24-07-2008, 13:00

Forum Jump: