Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ
Ether Wrote:
Maow Wrote:
Run Wrote:เดี๋ยววันจันทร์ผมขึ้นกรุงเทพ อาจจะเอาไปฝากไว้ที่บ้านเต่านะครับ จะได้มารับคืนง่ายๆหน่อย
แต่ แหม ผิดคาดเลยครับ ลึกๆแล้วในใจผมเดาว่าเป็นของป้า Ether นะเนี่ย ไม่นึกว่าจะเป็น
ของน้องหุยเลย

น้า Run กำลังบอกเป็นนัยอะไรสักอย่างแน่ๆ ใช่ไหมครับ

ของป้าถ้าหายต้องหายทั้งพวง แต่พวงเล็กๆนะคะ พวงไม่ใหญ่

ไม่มีไรหรอกครับ น้าหม่าว แค่เห็นน้องหุยเค้าสวยเด้ง หุ่นนางแบบมั่นใจสมัยใหม่
แต่ป้า Ether ของเราจะออกแนวไทยๆ สุขุม นิ่งสงบ น่าจะเหมาะกับการพกพาของขลังกว่าอ่ะครับ
Rolleyes
24-07-2008, 09:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - by Run - 24-07-2008, 09:36

Forum Jump: