Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อรุณสวัสดิ์ นะ.................ขอให้เป็นวันที่ดี
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: อรุณสวัสดิ์ นะ.................ขอให้เป็นวันที่ดี
ขอบคุณน้าLittleNomad..ที่ชื่นชม เเละ เเนะนำครับ หุหุ

เช้านี้ดีจังครับอากาศเย็นทีเดียว....

ตื่นมาเขียนอะไรนิดหน่อย จริงๆ เขียนเเต่เมื่อคืนเเล้วสลบคาคอมพ์จึงตื่นมาเขียนต่อ

เกี่ยวกับ เรื่องของการเล่นดนตรี เชิญไปลองอ่านกันดูครับ อาจมีประโยชน์กับผู้สนใจบ้าง

อาจมีกร้าวร้าวเล็กน้อย ต้องขออภัยด้วยครับ เเต่คงไม่เเก้ .....บางทีไม้เรียว การตำหนิ ก็หวังก่อให้มีทิศทางที่ดีขึ้น ....

ตามนี้ครับ ดนตรี ...ในทัศนะข้าพเจ้า

http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=2155

ไม่ชอบก็ขอบใจ ถ้าพอใจก้อขอบคุณ

วันนี้ วันมะเมีย ชงกับปีชวด เดินทางระมัดระวัง ก้าวเดิน เจรจา มีสติรอบคอบ เราดวงดีได้ เมื่อคิดดี คิดบวกครับ

เช้านี้ ขอให้เป็นวันที่ดีครับ....มีสติเท่าทันทุกสภาวะการณ์ เเข็งเเรง สุขภาพดีครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

(This post was last modified: 23-07-2008, 08:36 by hattaya111.)
23-07-2008, 08:26
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อรุณสวัสดิ์ นะ.................ขอให้เป็นวันที่ดี - by hattaya111 - 23-07-2008, 08:26

Forum Jump: