Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีใครจะขายแอมป์ขนาดย่อมๆซักตัวมั๊ยครับ
Author Message
nit gt Offline
VIP member

Likes Given: 1
RE: มีใครจะขายแอมป์ขนาดย่อมๆซักตัวมั๊ยครับ
ผมแนะนำ ให้ ใช้ของเดิมที่มีอยู่ให้เกิดประโยชน์ สุงสุดก่อน ครับ ...
หลังจากนั้นค่อยๆ ขยับ ขยาย ตาม งบประมา๊ณ แผ่นดิน ครับ...

คุณภาพ ของเสียง ขยับตาม กำลัง ทรัพย์ที่ จ่าย + Set up ที่ ดี ครับ

1.สายต่อพ่วง ครับ... จากเบสเบา ๆบางๆ กลางหายๆ แหลมแห้งๆ เจอสายคุณภาพดีๆ มาเต็มๆ ครับ ทั้ง สาย ไมค์ และ สาย ต่อพ่วง จาก Pick Up กีต้าร์ และอุปกรณ์ อื่นๆ..
2.Ground ครับ อย่า ลืม ถ้าไม่มี สิ่งที่ตาม มา คือ ไมค์ ดูดปาก เสียง จี่ เสียง ฮึึม เป็นต้น
3.คุณภาพ ของอุปกรณ์
4.รอน้า ยอด จุ มาตอบ
5.แคระ หูก่อนเข้าร้าน
6.สั่งเด็กเสริฟ รินเหล้าให้แขกหนักๆ เมาแล้ว ไม่สนใจเรื่อง เสียงเท่าไหร่ (ประหยัดงบเรื่องเสียงได้อีกเยอะ)
7.อย่าพึ่ง หงุดงิด ครับ ผมมี JBL Control 28 1 คู่ ครับ สนใจ PM ครับ ขอบคุณ ครับ !!!
22-07-2008, 23:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีใครจะขายแอมป์ขนาดย่อมๆซักตัวมั๊ยครับ - by nit gt - 22-07-2008, 23:08

Forum Jump: