Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับ Joon
Author Message
Joon Offline
แก๊งสาวซ่าส์ ฮาระเบิด
**

Likes Given: 0
RE: ขอต้อนรับ Joon
ต้องขอโทษทีค่ะ ที่เพิ่งได้โอกาสตอบกระทู้
คือใช่ๆๆๆ ค่ะ จูนหลานน้าปู๊ดนี่แหละค่ะ แต่ที่ผ่านมา ได้ทำทุกวิถีทางแล้วก็ไม่สามารถล็อกอินเข้า user ที่เคยสมัครไว้ได้
ไม่ว่าจะลอง username กับ password ใหม่ที่นู๋ฟิล์มบอก ก็ไม่สำเร็จ
แล้วก็ไม่อยากทำตัวเป็น "บุรุษหรือสตรีลึกลับ" ไปเรื่อยๆ เท่าไหร่นัก
เลยตัดสินใจสมัครเข้ามาใหม่
เรื่องก็เป็นหยั่งงี้แหละค่ะ
แต่ก็คงพอจะเดาได้ว่าจูนไม่มีโอกาสเข้าดูเวปบ่อยๆ นัก
นี่ก็เพิ่งจะได้เห็นข้อความต้อนรับจากสมาชิกบ้านฟ้านี่แหละค่ะ
ขอบคุณทุกคนมากๆ เลย
รบกวน webmaster ลบ user เดิมออกด้วยค่ะ ขอโทษทีทำให้วุ่นวาย
สวัสดีค่ะ
20-07-2008, 21:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอต้อนรับ Joon - by Run - 13-07-2008, 21:54
RE: ขอต้อนรับ Joon - by Joon - 20-07-2008, 21:36

Forum Jump: