Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ
Author Message
Tingnal Away
Posting Freak

Likes Given: 1
RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ
Cool......ยินดีและดีใจกับน้ากะทะด้วย ที่จะเป็นฝั่ง เป็นฝากับเค้าซะที หลังจากคอยมานาน

พูดถึงเพลงของลุงหมิงแล้ว....

มีเนื้อเพลงอยู่ท่อนนึงหากได้ฟังเมื่อไหร่ผมคงต้องคิดถึงน้ากะทะมากเรย

...."เศร้าก็เพียงเท่านั้น วันวานไม่หวนกลับมา"..... น้าป๋อต้องรู้จักเพลงนี้แน่ๆ

พวกน้าๆทั้งหลายในบ้านนี้คงจะ(ดี)ใจหายกันทีเดียว

เพราะต่อไป(แก๊งค์ล่มกระทู้)บ้านฟ้าคงเงียบเหงาไปมากแน่นอนเลย (เฮ.....ฉลองกันโหน่ยเร็วววว)

แต่ก็ยินดีและดีใจนะ ที่น้ากะทะของพวกเราจะพบกับความสุขความเจริญ และมีครอบครัวที่อบอุ่นแล้วละ

อ่ะ..เชียร์กันหน่อย...มะ..เชียร์กันหน่อย..............Big GrinTongueBig Grin
สุดท้ายก็กลับคืนสู่ธรรมชาติ
14-07-2008, 22:55
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 13-07-2008, 12:47
RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - by Tingnal - 14-07-2008, 22:55

Forum Jump: