Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จะชวนไปดูพี่แอ๊นท์....
Author Message
VaneZa Offline
Member

Likes Given: 0
RE: จะชวนไปดูพี่แอ๊นท์....
myakira Wrote:
VaneZa Wrote:สวัสดีวันพุธ......ค่ะทุกๆคน
วันนี้มาอัพเดทข่าวนิดหน่อย....
งานวันที่9 สิงหาคม 2551 นี้ที่พี่แอ๊นท์จะเล่นนั้น...
งานเริ่มประมาณเกือบๆ1 ทุ่มนะค่ะ

อย่าลืมจัดตารางให้ได้นะค่ะ(เดี๋ยววันต่อไปจะกลับมาพร้อมกับราคาบัตรเด้อค่ะ)
รอบค่ำแบบนี้พอมีหวังหน่อย
จะหมดหวังอีกทีก็ตอนเห็นราคาบัตรนี่หละ 55555 Tongue

ก้ไม่น่าจะซักเท่าไหร่นะค่ะ(แต่ก้ไม่แน่ใจ)
อยากให้ไปดูกานเยอะๆๆๆๆๆ
ศิลปินที่พวกเราไม่รู้จักหน้ายังมีกันอีกเยอะ
งานนี้มีเซอร์ไพรซ์ค่ะ.....
10-07-2008, 16:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: จะชวนไปดูพี่แอ๊นท์.... - by VaneZa - 10-07-2008, 16:12

Forum Jump: