Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้ความชื้นสัมพัทธ์ 85 เข้าเกณฑ์อันตรายแล้ว ท่านเก็บกีต้าร์กันอย่างไร
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: วันนี้ความชื้นสัมพัทธ์ 85 เข้าเกณฑ์อันตรายแล้ว ท่านเก็บกีต้าร์กันอย่างไร
poPPie Wrote:
hattaya111 Wrote:ผมกอดมันนอนครับ ไม่รู้ว่าดีรึเปล่าว เเต่ทำมาตลอด ตัววางไหนก้อวางนั้น อยู่กล่องก้ออยู่ไป ต่างคนต่างมีที่อยู่ของตัวเอง

ผมว่าของดีๆ ต้องเเข็งเเรง

เเละ ผมบอกกะกีตาร์ผมเสมอว่า..... เป็นกีตาร์เราต้องอดทน

อิอิ

ผมเข้าใจและเห็นภาพ ที่น้าหนึ่ง กระทำชำเรากับกีต้าร์เลยครับ
ลองถ่ายรูปเจ้า ทาคามิเน๊ะ en20c มาให้เพื่อนๆดูหน่อยสิครับ
ไม่งั้น เพื่อนๆ อาจเข้าไม่ถึง คำที่น้าหนึ่งบอก เป็นกีตาร์เราต้องอดทน 555
จะได้รู้กันว่า ต้องอดทนแค่ไหน Cool

ดร้ายยยๆๆๆ เอาฟ้าฟื้นมาลงให้ดู นี่คือ กีตารือดทนดีเด่นเเห่งชาติShy

เเต่ยังไม่มีใครคอไม่ขาด จากดาบกู้โลกเล่มนี้เลยนะครับ

เเม้ดาบมันเกือบจะพิการ ทื่อ เสื่อมๆ... เวลาเล่นต้องเอาสายกราวด์ ผูกข้อเท้า สาย1 ก้อไม่ดัง เเก้ไงก้อไม่ได้ น่าสงสารมาก

เเต่ก็มั่นใจเสมอ เมื่อมีเธอ ฟ้าฟื้นBig Grin    

Attached Files Image(s)

............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

10-07-2008, 13:17
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วันนี้ความชื้นสัมพัทธ์ 85 เข้าเกณฑ์อันตรายแล้ว ท่านเก็บกีต้าร์กันอย่างไร - by hattaya111 - 10-07-2008, 13:17

Forum Jump: