Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้ความชื้นสัมพัทธ์ 85 เข้าเกณฑ์อันตรายแล้ว ท่านเก็บกีต้าร์กันอย่างไร
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: วันนี้ความชื้นสัมพัทธ์ 85 เข้าเกณฑ์อันตรายแล้ว ท่านเก็บกีต้าร์กันอย่างไร
hattaya111 Wrote:ผมกอดมันนอนครับ ไม่รู้ว่าดีรึเปล่าว เเต่ทำมาตลอด ตัววางไหนก้อวางนั้น อยู่กล่องก้ออยู่ไป ต่างคนต่างมีที่อยู่ของตัวเอง

ผมว่าของดีๆ ต้องเเข็งเเรง

เเละ ผมบอกกะกีตาร์ผมเสมอว่า..... เป็นกีตาร์เราต้องอดทน

อิอิ

ผมเข้าใจและเห็นภาพ ที่น้าหนึ่ง กระทำชำเรากับกีต้าร์เลยครับ
ลองถ่ายรูปเจ้า ทาคามิเน๊ะ en20c มาให้เพื่อนๆดูหน่อยสิครับ
ไม่งั้น เพื่อนๆ อาจเข้าไม่ถึง คำที่น้าหนึ่งบอก เป็นกีตาร์เราต้องอดทน 555
จะได้รู้กันว่า ต้องอดทนแค่ไหน Cool
10-07-2008, 11:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วันนี้ความชื้นสัมพัทธ์ 85 เข้าเกณฑ์อันตรายแล้ว ท่านเก็บกีต้าร์กันอย่างไร - by poPPie - 10-07-2008, 11:35

Forum Jump: