Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ระวัง ! ไวรัส เจ้าหนอน Worm มันมากับ MSN
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ระวัง ! ไวรัส เจ้าหนอน Worm มันมากับ MSN
poPPie Wrote:คราวหน้าคราวหลังจะไม่เผลออีกละจ้า Tongue
เผลอกด หมดอนาคต...จิงๆน้าคุยกะสาวๆก้อบอกมาเห้อะ...Rolleyes
SARUN Wrote:หลีกเลี่ยงความสัมพันธ์กับFile แปลกหน้า เป็นการป้องกันที่ดีที่สุด?.
?ไวรัส เจ้าหนอน ?หยุดได้ ถ้าร่วมใจ หยุดกดไม่เลือก?

Maow Wrote:
Therock Wrote:ขอถามคุณอาหมอนิดนึงค่ะ..........

.........คือเรื่องมันเกิดเมื่อวันศุกร์ที่แล้ว...เผอิญหนูไปสังสรรค์กับเพื่อน ๆ ยามค่ำคือ พอเริ่มดึกก็เริ่มใจง่ายค่ะ จากที่หนูเล่นกีตาร์คนเดียวไม่ยอมให้ใครเล่น ก็เริ่มปล่อยให้คนนั้นจับนิด คนนี้จับหน่อย จับ ๆ จิ้ม ๆ ... ด้วยความที่หนูเมามากเลยไม่ได้สติค่ะ...

เลยอยากถามคุณอาหมอว่า...
1. กีตาร์หนูจะติดเชื้อไวรัสหนอนมั้ยคะ
2. การที่หนูใจง่ายให้กีตาร์คนอื่นเล่น คนอื่นจะมองกีตาร์หนูไม่ดีมั้ยคะ แบบว่า เอ่อ แบบว่า
3.ถ้าวันนึงกีตาร์หนูโดนลวนลาม หนูจะทำยังไงดีคะ

ขอบคุณอาหมอค่ะ...
จากหนูหื่น

จากคำถามขอตอบแทนอาหมอในฐานะผู้ช่วย
ถ้าหากว่ากีต้าร์ของหนูถูกผู้อื่นลวนลามแล้วมีความสุขทั้งสองฝ่าย ก็ให้เขาเล่นต่อไปเถอะนะ
แต่ถ้าดีด จิ้ม ด้วยความรุนแรงคงต้องบอกกล่าวกัน เพราะไม้งั้นกีต้าร์หนูจะมีราคีติดไปตลอด
ตอบแค่นี้หนูหื่นคงเข้าใจนะ....

หนูหื่น...อบน้ำเเห้ว เพริศพริ้งเเพร้ว เเห้วเต็มรัก.....

คำถามเจ้า ได้ความตามประจักษ์ ขอเติมเสริมขยายดังนี้

ความรัก ....คือ

ความสุขทั้งสองฝ่าย ไม่ทำลายเวลานอน ไม่ต้องหลอนค่าเเก๊ส ค่าน้ำมัน

เป็นตัวของตัวเอง อย่างที่ไม่สามารถเป็นได้กะใคร เเทบไม่ต้องพูดจา ก็รู้ภาษากัน

เเต่ถ้ารักของหื่นไซร้ มองหาได้ตามสาวเอวบาง หลายหลากที่ย่างกราย

เอ่ยปากชม ....ว่าละม้ายคล้ายพระเจ้าส่งมา...เกือบทุกคราที่มีผ่านมี

หื่นเอย คงสับสน ระหว่างใช้ใจรัก กับ... ตารัก

เเต่หากเจ้าใช้ตาเดียว ในตาที่3ของเจ้า บ่งความนัยย์....

ได้ข่าวที่เพรชรบุรี 3 พัน ฝันเป็นจริงได้ เเถมสอนภาษา

น้าไหลบอกมา ....เห็นว่าดีจริง...หนอนก็บอก ว่าเด๋วตามไป

น้าหัท นั้นไซร์....ขอจองนั่งดู เพลินดี

5555กร๊ากกกBig Grin
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

10-07-2008, 10:47
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ระวัง ! ไวรัส เจ้าหนอน Worm มันมากับ MSN - by hattaya111 - 10-07-2008, 10:47

Forum Jump: