Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ระวัง ! ไวรัส เจ้าหนอน Worm มันมากับ MSN
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ระวัง ! ไวรัส เจ้าหนอน Worm มันมากับ MSN
ขอถามคุณอาหมอนิดนึงค่ะ..........

.........คือเรื่องมันเกิดเมื่อวันศุกร์ที่แล้ว...เผอิญหนูไปสังสรรค์กับเพื่อน ๆ ยามค่ำคือ พอเริ่มดึกก็เริ่มใจง่ายค่ะ จากที่หนูเล่นกีตาร์คนเดียวไม่ยอมให้ใครเล่น ก็เริ่มปล่อยให้คนนั้นจับนิด คนนี้จับหน่อย จับ ๆ จิ้ม ๆ ... ด้วยความที่หนูเมามากเลยไม่ได้สติค่ะ...

เลยอยากถามคุณอาหมอว่า...
1. กีตาร์หนูจะติดเชื้อไวรัสหนอนมั้ยคะ
2. การที่หนูใจง่ายให้กีตาร์คนอื่นเล่น คนอื่นจะมองกีตาร์หนูไม่ดีมั้ยคะ แบบว่า เอ่อ แบบว่า
3.ถ้าวันนึงกีตาร์หนูโดนลวนลาม หนูจะทำยังไงดีคะ

ขอบคุณอาหมอค่ะ...
จากหนูหื่น
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
10-07-2008, 09:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ระวัง ! ไวรัส เจ้าหนอน Worm มันมากับ MSN - by Therock - 10-07-2008, 09:57

Forum Jump: