Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดนตรีแก้บนที่ร้าน YOHII
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: ดนตรีแก้บนที่ร้าน YOHII
ดูมันส์ดีจริงๆครับ เป็นบรรยากาศที่เต็มไปด้วยความสุข

เรื่องดารานี่ผมเจอหลายหนเหมือนกัน วีรภาพนี่ผมก็เพิ่งเจอเมื่อไม่นานมานี้ บอกตรงๆผมไม่รู้สึกตื่นเต้นเลย
(แต่ถ้าเป็น โฟร์มด หรือ เกิร์ลลี่เบอรี่ ก็คงตื่นเต้ลลครับ แหะๆ)
ผิดกับตอนที่ได้เห็น น้าแอ๊นท์ น้าหนึ่ง น้าโอ้ แจมกีต้าร์กัน ผมตื่นเต้น เร้าใจในทุกวินาที และเฝ้ารอโอกาสได้ชม
อีกสักครั้ง สองครั้ง สามครั้ง....
Rolleyes
09-07-2008, 09:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดนตรีแก้บนที่ร้าน YOHII - by Run - 09-07-2008, 09:01

Forum Jump: