Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น่าจะมี workshop ในงาน meeting
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: น่าจะมี workshop ในงาน meeting
ดีใจจังได้เห็นรูปน้าping ส้กที ตัวจริงดูคมเข้ม ตาโต หน้าออกลูกครึ่งมากๆครับ (ผมก็ลูกครึ่ง ครึ่งคนครึ่งผีคับ) เราจะมีเพิ่ม workshop สอนการเล่นตลก นำโดยน้าปูด น้าป๋อ น้าป๊อบปี้ น้ากิจา และชาวคณะครับ รับรองขำจน ..แตก ..แตน

แค่คิดท่าตอนรับมุข ตึก โปะ แล้วน้าๆ ทำท่าแยกขา แล้วเอามือไข้วหน้าหลังแล้วดึงขึ้น ประมาณป๋าเทพ ภาพที่ออกมาคงจะอาทน่าดู อิอิ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-09-2007, 09:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น่าจะมี workshop ในงาน meeting - by san - 25-09-2007, 09:28

Forum Jump: