Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จะชวนไปดูพี่แอ๊นท์....
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: จะชวนไปดูพี่แอ๊นท์....
.::.pOoH.::. Wrote:
VaneZa Wrote:งั้นก้เหมาะกะคอนเสิร์ต.....คนนอก(ตก)รอบ
แล้วใช่มะค่ะ

โรงหนัง SCALA นี่ระดับจัดงานเปิดเทศกาลภาพยนตร์นานาชาติเลยนะครับนู๋ขวัญ ปูพรมแดงยาวเฟื้อยยย~~~

povation Wrote:สมัยวัยรุ่น..นัดสาวหน้าโรงหนังสองโรงนี้..ใจมันสั่นยังไงก็ไม่รู้...

นัดไปดูเรื่องอะไรละครับลุงเต่า...ใจถึงได้สั่นจึ๊กๆๆ~~~

ดอกเรอะ Wrote:คุณอาหมอปุ๊ขา....

หนูมีเรื่องจะปรึกษาค่ะ....เผอิญช่วงนี้หนูกระสับกระส่าย อารมณ์ผิดปกติ เดี๋ยวอยาก เดี๋ยวไม่อยาก (อ้อหมายถึงอยากกาแฟอ่ะค่ะ) มันรุ่มร้อน เร้าร้อนพิกล...ยิ่งได้ยินคำว่ากระแส เนื้อตัวงี้ สั่น เชียว....

เลยอยากถามคุณอาหมอปุ๊ว่า...กระแส กับ ซินแสต่างกันมั้ยคะ...แล้วจะทำยังไงให้หนูกลับมาอยากได้อีกครั้งคะ

จาก หนูหิ่น in Love

แนะนำให้ไปจับกระษัย!

คำแนะนำดีๆที่...หนูหื่น..กลืนน้ำลายเอื๊อก
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
07-07-2008, 11:13
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: จะชวนไปดูพี่แอ๊นท์.... - by povation - 07-07-2008, 11:13

Forum Jump: