Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยดูขนาดรูให้ผมหน่อยนะครับ
Author Message
billy Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ช่วยดูขนาดรูให้ผมหน่อยนะครับ
ขอบคุณทุกๆท่านมากเลยขอรับ คงต้องเสาะหามาใช้ซะแล้ว ถ้าเป็นpiazoแบบสายถักยังงี้ก็แจ่มเลยครับ
ทำให้ใส่ง่าย ยืดหยุ่นกว่าเดิม ดูจากรูปแล้วผมติดเองได้ ตรงช่องเสียบแจ็คไม่ต้องใช้ของที่ให้มาก้อได้ครับเพียงแต่เอาสายสัญญานไปเชื่อมกับรูเเจ็คของเดิมได้สบายเลย ราคามันก็เบาๆสบายๆด้วยครับ ตัวClassic 4T ถ้าหาซื้อเมืองไทยไม่ได้เห็นทีคงต้องพึ่งอีเบย์ แหงๆ ยังไม่เคยลองซื้อจากอีเบย์เลยครับ งานนี้คงต้องลองซะหน่อย ของทุกอย่างมันต้องมีครั้งแรกอิอิ ถ้าพี่ๆมีคำแนะนำเรื่องซื้อของอีกก็ยินดีนะครับ

บ้านไม้แท้สีฟ้ามีน้ำใจจริงๆครับ
ยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของที่นี่ครับ
For every action, there is a reaction_ Albert Einstien.
07-07-2008, 08:36
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยดูขนาดรูให้ผมหน่อยนะครับ - by billy - 07-07-2008, 08:36

Forum Jump: