Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โดนปฏิเสธวีซ่าอเมริกาT_T
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: โดนปฏิเสธวีซ่าอเมริกาT_T
nongjeab Wrote:
nit gt Wrote:
nongjeab Wrote:ต้องมีเงินอยู่ในธนาคารอย่างน้อย 6 เดือนนะคะ...

เดือนละเท่าไหร่ ครับ และสถานที่ขอวีซ่า อ่ะ ครับ

น่าจะ ประมาณแสนขึ้นนะคะ สถานที่ แถวถนน วิทยุคะ

โดยส่วนตัว..เจี๊ยบเองก้อไม่เคยมีปัญหาเรื่องขอวีซ่าเข้าประเทศไหนอ่ะนะคะ ก้อเลยคิดว่าสิ่งที่เเนะนำไปน่าจะพอช่วยเหลือได้บ้าง

อย่างนี้ดีกว่านะครับ เรื่องแบ๊งค์สเตทเม้นท์ ย้อนหลัง 6 เดือน
ยิ่งมากยิ่งดี แต่......... ????

ควรจะต้องมีเงินเข้าต่อเดือน หรือเงินเดือน นั่นเอง
ให้ บ/ช มี การเคลื่อนไหว เพราะเราคือมนุษย์เงินเดือน
ได้มา ก็ใช้ไป .......
ไม่ใช่ ไปเอาเงินใครเค้ามา 5 ล้าน 10 ล้านมาใส่เป็นยอดสุดท้าย
ยังไงก็ไม่ผ่าน

สำคัญคือ พิสุจน์ให้ กงสุล เห็นว่า คุณมีความผูกพันธ์กับภูมิลำเนา อย่างไร.. !
โดยที่คุณ จะต้องกลับมายัง ภูมิลำเนา บ้านเกิดของคุณ
03-07-2008, 22:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โดนปฏิเสธวีซ่าอเมริกาT_T - by poPPie - 03-07-2008, 22:52

Forum Jump: