Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออนุญาตนะครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: ขออนุญาตนะครับ
โฟล์คน้อย Wrote:
Katayoot Wrote:ยังไงซะผมขอนะครับ กาลครั้งหนึ่ง... ความรัก ห้ามเลยนะครับ ห้ามน้อยกว่า 20 รอบต่อวัน

ห้ามนะครับ เหอ ๆ ๆ ๆ แล้วถ้าแฟนรายการโทรมาขอเบอร์ผมละก็ อย่าเชียว...

อย่าลืมบอกไปว่า 081-7005382 รักสะอาด ไม่ผูกมัด จ้า.......... อิ ๆ

ถ้าน้าdjtar.. ต้องการตลกคั่นรายการ..
กระป๋มยินดีนำเสนอน้าคาถาหยุดคนนี้ล่ะครับ..
เจ้าพ่อพันมุข.. อุอุ.. เรื่องฮา ๆทั้งนั้นครับ..

รับประกันด้วยตำแหน่งว่าที่หัวหน้าแก๊งล่มกระทู้คนต่อไป..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม..

ขอแก้ข่าวหน่อยนะครับ

ผ๊มม.ม..ม... สมาชิกแก๊งล่ม (กำจัด มหาซน ) ไม่เคยคิดจะโค่นล้ม เลื่อยขา แทงข้างหลัง นินทาว่าร้าย ดิสเครดิต (โห.. แต่ละอย่างออกมาจากความคิดผมได้ไงเนี๊ยะ) ท่านหัวหน้า (เขก) เลยแม้แต่นิดเดียว

แค่เอายาเบื่อทาปากแก้วเหล้าทุกครั้งที่น้าต่าย กรรมกร ไปเข้าห้องน้ำ แค่นั้นเองอ่ะนะ ผมผิดมากเหรอครับ

ปล. ฝากถึงแฟนานุแฟน ที่อยู่นครสวรรค์นะครับ เร็ว ๆ นี้แก๊งล่มฯ จะมีคอนเสิร์ตสัญจรไปแถว ๆ ชัยภูมิ ถ้าคิวไม่แน่นมาก อาจจะแวะไปทักทายทุกท่านที่นั่นแน่นอนครับ
28-06-2008, 11:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขออนุญาตนะครับ - by Katayoot - 28-06-2008, 11:51

Forum Jump: