Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายการตาสว่างเมื่อคืน ใครดูมั่งครับ
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: รายการตาสว่างเมื่อคืน ใครดูมั่งครับ
VaneZa Wrote:---เมื่อคืนมีใครได้ดูบ้างค่ะ24/06/2008....พี่แอ๊นเลิกงานแบบเครียดมากค่ะ(อันนี้ซีเรียสนะค่ะ)
เมื่อคืนจะมีเหมือนได้คุยกันระหว่างพี่ดู๋กับนักร้อง....อะไรซักอย่างแล้วบังเอิญว่าน้าเน้กแย่งซีนพี่แอ๊นเลยไม่ทัน......พอมาถึงโชว์เพลง(เพลงเมื่อคืนทั้ง2เบรกคือเพลงแต่งใหม่หมดเลย)...พี่แอ๊นยังไม่แม่นเนื้อแต่คิดว่าร้อง+เล่นได้ดี.....
สุดท้ายพอจบรายการพี่ดู๋ก้คอมเม้นเลย.....ว่าแอ๊รท์ไม่อิน ทุกคนที่ได้ดูคิดว่าไงค่ะเดี๋ยวมีลิงค์
http://hiptv.mcot.net/player/hipPlayer.p...k&id=16734
ช่วยกันดูแล้วก้ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ.....ว่าไม่อินจริงๆหรือว่าขาดอะไร.....อะไรเกินบ้างนะค่ะ หลายๆคนหลายความเห็นจะได้ปรับปรุงนะค่ะ.......ขอบคุณทุกๆคนไว่ล่วงหน้าเลยนะค่ะ
ขอบคุณครับ/ค่ะ......KwAnT

ขอบคุณน้องขวัญที่ให้รายละเอียดระยิบระยับครับ แต่กะจะไปดูแกเล่นสดรายการสว่างคาตาที่บ้านเต่ามากกว่า อิอิ ผมปิ๊งเค้าตั้งแต่ที่งานมี๊ตติ้งแล้วครับ..

ผมดูอยู่ครับตอนที่คุณดู๋แกแซวน้าแอ๊นท์ ที่จริงคุณดู๋แกพยายามโปรโมทนะครับและเล่าที่มาที่ไปของเพลงซึ่งแต่งให้รายการกันสดๆใหม่ๆ แต่น้าเน๊กพยามจะปล่อยมุกและแย่งซีนตลอดจริงๆอย่างว่า และพูดซะจนทำให้คนรู้สึกว่าเพลงนี้มันเป็นเพลงบลูประหลาดๆอะไรไปนั่น ซึ่งอาจทำให้คนทั่วไปเห็นคุณค่าความสำคัญของเพลงน้อยลง แต่ส่วนตัวของผมคิดว่าเป็น sound ที่เพราะมากครับ (ได้ยินตอนจบรายการอีกครั้ง) แต่ส่วนเนื้อร้องผมจับประเด็นไม่ทันครับเพราะมันแป๊ปเดียวเอง สรุปแล้วผมว่าดีมากครับ
Rolleyes
25-06-2008, 16:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 25-06-2008, 08:23
RE: hidden - by Grid.. - 25-06-2008, 09:10
RE: รายการตาสว่างเมื่อคืน ใครดูมั่งครับ - by Run - 25-06-2008, 16:45

Forum Jump: