Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คืนเสาร์ บ้านเต่า หรรษาครับ รายงานตัวเร๊วว...
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
คืนเสาร์ บ้านเต่า หรรษาครับ รายงานตัวเร๊วว...
มันช่างเป็นคืนเสาร์หรรษา ซะจริงๆครับ เสาร์ข้ามมาถึง 7 โมงเช้า วันอาทิตย์ พระบิณฑบาตของจริง ฮ่าๆ แต่พวกเราก็สนุกสนานกัน อิ่มด้วย อิอิ .. ทั้งเล่น อัด ถั่วดำ เอ๊ยย..ไม่ใช่ !! อัดเสียง Tongue พวกเรากลับถึงบ้านกันหมด ยกเว้น ชายร่างยักษ์ ที่ต้องทอดกายลงนอนเป็นยักษ์ปักหลัก ในอาศรมเต่า เพราะ ฉีดแอลกอฮอล์เข้าไปมากเกินไป เดี่ยวคงมีภาพตามมาครับ

ขอบคุณ บ้านเต่าและภรรยาเต่า ลูกเต่า ที่อำนวกสถานที่ให้พวกเราได้ดื่มด่ำกับเสียงหัวเราะ เสียง น้าโอ๋ love666 กรีดร้อง กรี๊ดๆ เมื่อนั่งแมงกาไซด์ ซิ่งโดย น้องหนอน ไปซื้อของฟู๊ดแลนด์ ลงสะพานมา ปรื๊ดดดดดด.... น้องหนอนบอก ดาวน์ฮิลล์ 555 ขอบอกว่า สนุกกันมาก เดี๋ยวคงมีรูปตามมา รึป่าว ต้องรอ คุณป้าแดงใจดีนะครับ
22-06-2008, 08:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
คืนเสาร์ บ้านเต่า หรรษาครับ รายงานตัวเร๊วว... - by poPPie - 22-06-2008, 08:28
hidden - by Katayoot - 22-06-2008, 14:12

Forum Jump: