Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ศุกร์ 13 ฝันหวาน
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ศุกร์ 13 ฝันหวาน
karn Wrote:บรรยายภาพ
ด้านบน
1.ห้องนอนครับ 2.ห้องน้ำ 3.บันได(ข้างล่างเป็นห้องพักผู้หญิง) 4.นักเรียน 5.มองออกไปด้านนอก

ด้านล่าง
1.ลิฟต์ 2.รศ.ดร.ลัดดา-ป้าปุ๋ย-นักเรียน 3.อีกมุมหนึ่ง 4.ภาพพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ร.5 ทรงฉายคู่กับ ร.6
5.ภาพนักเรียนเก่าอังกฤษครับ

ปล.ผมไปลอนดอนมาหลายปีแล้วครับ เอาภาพเก่ามาทำเป็น avatar น่ะครับBig Grin

น้า Karn ครับ ผมพูดได้จากใจจริงว่า ผมดีใจมากที่เห็นรูปที่น้าโพสต์ลงมา ห้องโถงที่น้า Karn นั่ง รวมถึงเจ้าโซฟา เป็นที่เดียวกับที่วันแรกที่ผมไปถึงอังกฤษ แล้วก็เป็นวันสุดท้ายที่บินกลับแผ่นดินไทย ทั้งวันไป ทั้งวันกลับ ผมได้ก้มลงกราบที่พระบรมฉายาลักษณ์ของทุกพระองค์ที่ทำให้คนไทย รวมถึงผมมีโอกาสดีๆ แบบนี้ครับ

แต่ลิฟท์ที่น้า Karn ได้กรุณาถ่ายมา ผมไม่เคยได้มีบุญได้ใช้เพราะมันเสียมาหลายปีละ เลยต้องขึ้นบันไดหอบเลย
20-06-2008, 16:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ศุกร์ 13 ฝันหวาน - by Maow - 20-06-2008, 16:58

Forum Jump: