Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ต้องการสายไนล่อน D'addario ej46c หรือ ej44c
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ต้องการสายไนล่อน D'addario ej46c หรือ ej44c
จ๋า Wrote:ย่งเส็งเลยค่ะน้า เบอร์ร้าน 022216600

จ๋ามี ej45
ตุนอยู่สองห่อค่ะ

เพิ่งเห็น taylor ที่ขายไปแล้วของน้า น่ารักดีค่ะ ตัวมันเล็กๆดีแอบอยากลองนิดๆด้วย ยินดีด้วยนะคะ
ขอบคุณน้องจ๋าครับ สำหรับ ej45
ถ้าลองเทียบ Diameter กัน ej45 ยังเล็กกว่าครับ
ผมอยากได้ซัก ej44c ( Composites ) ที่มีสาย 3 สองเส้นหนะคับ
เอาไว้ใช้กับ Godin ซึ่ง มัน Match กันมากๆ

จริงๆก็เห็นน้องจ๋า โพสๆหาอยู่เหมือนกัน กีต้าร์ราคาประมาณนี้ แหม๋..
ช้าไปนี๊ดดดดด...เดียวครับ ผมลง Gt วันเดียว ปิ๋วไปเลย
สุกคุ้มหละครับ ได้ปรี Fishman ellipe vt ไปด้วย ใหม่กิ๊กเลยย Big Grin

Webmaster Wrote:น้า Poppie ลองซาวาเรซ ดูสิคับที่ปีเตอร์สันน่ะ

ซื้อมาละครับ น้า นิว Savarez High Tension
เสียง 1 2 3 บางมาก และมีขนาดเบอร์สายที่
เล็กกว่า เสียงเลยออกมาบางครับ ม่ายชอบบบบอ่ะจ้า Big Grin

เดี๋ยงพรุ่งนี้ลองโทรเช็คที่ย่งเส็ง อย่างที่น้องจ๋า แนะดูครับ เผื่อมี
19-06-2008, 01:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ต้องการสายไนล่อน D'addario ej46c หรือ ej44c - by poPPie - 19-06-2008, 01:22

Forum Jump: