Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งบ 22000 กับ โปร่งไฟฟ้า ทรงจัมโบ้ คอโตๆ
Author Message
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
RE: งบ 22000 กับ โปร่งไฟฟ้า ทรงจัมโบ้ คอโตๆ
เมื่อวาน ผมก็แวะไปชมที่ นครหลวงใน พารากอน จัมโบ้เกลี้ยงเลยครับไม่เหลือเลย น้า tom
ว่าจะไป ฟอร์จูน วันเสาร์ แล้วรวดไปแถว ประตูน้ำ

น้าRhamครับ ผมก็เล็งๆไว้อยู่นานละ แต่งบมันเพิ่งตกมานะครับ T-T พลาดไปหลายตัวเลย

ขอบคุณน้า noknight ด้วยนะครับ ไปชมมาแล้ว ครับ ต้องบอกว่า dreadnought ที่บ้านมีหลายตัวเลยครับแล้ววันก่อน ไปลอง ทรงจัมโบ้ yamaha LJ6C มา ลองกับpa ถึงรู้ว่า ไอ้ที่เล่นอยู่ทุกวันเนี่ย ต้องใช้ซาน์แบบ จัมโบ้ เพราะผมต้องการเสียงกลางถึงกลางต่ำ แบบพุ่งๆแบบนี้ ตลอดมาไม่เคยลองเต็มๆ เล่น dreadnought ตลอด ส่วนตัวชอบนะ เบสลึกๆ เวลาตีคอร์ดมันส์มาก แต่พอ pick ing เหมือนมันขาดอะไรไป และวันนี้ เพิ่มรู้ T-T เหมือนเพลงไทยหลายๆเพลง555

ยังตามหาอยู่นะครับ น้าๆทุกท่านรบกวนด้วยครับ
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
13-06-2008, 14:04
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: งบ 22000 กับ โปร่งไฟฟ้า ทรงจัมโบ้ คอโตๆ - by papachill - 13-06-2008, 14:04

Forum Jump: