Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:ขอบคุณมากครับพี่แดง สุดสวยBig Grin

ผมจะหาเวลาดูหนังสนุกๆ ที่มีนางเอกน่ารักๆ ที่พี่ฝากมาให้ผมดูนะครับ

จริงๆแล้ว ผมชอบทำตัวยุ่งๆ จะได้ไม่มีเวลาดู

กลัวดูแล้ว ใจตัวเองจะละลาย หลงรัก ไปกับนางเอกที่หน้าหวานๆ ที่มักมาหลอก มาลวงหัวใจบางๆ ของคนหน้าด้านๆ อย่างผม

แล้วสุดท้าย ผมก็ต้อง มานั่งซับน้ำตา มานอนกอดหมอนร้องไห้ฟูมฟายอีกSad

ว่าทำไม ทำไม ...
ยูมิน ทำไม ถึงทำกับชั้นด้ายยยยยยยยย

อ้าว นึกว่า น้าสัน จะเป็นคนรักง่ายหน่ายเร็ว แต่ที่ไหนได้ เป็นคนเจ้าคิด เจ้าแค้น
สรุปแล้ว เป็นคนดีจริง ๆ นะเนี่ย แบบนี้รับรอง ตกน้ำไม่ไหล ตกไฟก็ไหม้เหลือแต่
ขี้เถ้า เหอ เหอ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
13-06-2008, 12:38
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 13-06-2008, 12:38

Forum Jump: