Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
Author Message
Tingnal Away
Posting Freak

Likes Given: 1
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
Kitja Wrote:น้าป๊อปโพสได้ 2 รูปก็หมดแรงแล้วครับ แกแก่แล้วครับ

myakira Wrote:[quote=poPPie]
ฟื้นละครับ แต่โพสไม่ไหว เพราะ ป่วย !
ใครมีรูปอยู่ ช่วยโพสไปก่อนเลยครับ ... โอยย เป็นหวัด
คุณน้าอย่าปิดบังอีกต่อไปเลย โพสต์ไม่ไหวเพราะแก่แล้วก็รับมาตรงๆ เถอะครับ
พวกเราเข้าใจได้ Wink ฮว่ะ ฮ่าๆๆๆ...

จริงๆเจ้าค่ะ..ของยืน เดิน นั่ง นอนยันตามนั้น
เห็นเต็ม 2 ลูกกะตาเพราะอยู่ห่างไม่ถึง 2 เมตร ว่า.....
น้าปลอบปี้เข่าอ่อนไถลลงมาจากกระไดข้างเวทีส่วนที่อยู่หน้าห้องน้ำในร้าน
โชคดีที่มี Rock Bottom รองรับไว้นะเนี่ยยยย....5555..อิ๊กกกกก......

(จริงๆนะไม่ go 6 ด้วยละ)
สุดท้ายก็กลับคืนสู่ธรรมชาติ
08-06-2008, 15:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker - by Tingnal - 08-06-2008, 15:49

Forum Jump: