Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กำหนดการและรายการแสดงบนเวทีในงาน Meeting 2
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: กำหนดการและรายการแสดงบนเวทีในงาน Meeting 2
kitalica Wrote:เฮ้ย วงเราไม่ได้เล่นแล้วหรือ เห็นมีแต่เต้น เต้น เต้น ไม่เอานะถ้าจะให้เป็น โคโยตี้

ถ้าไม่อยากเต้นเป็นท่า โคโยตี้ งั้นเดี๋ยวเปลี่ยนเป็นท่าเต้น ฮายีน่า แล้วกัน เท่กว่าเยอะ!!!

povation Wrote:
Katayoot Wrote:พรุ่งนี้วงเราเล่นช่วงบ่ายครับน้า kita... แต่ทีม backstage ของวง เห็นผจก. วง บอกให้ไป Sound check ตอนเช้าตรู่ เพราะวงเราใช้ลำโพงบ้านหม้อ คู่เดียวพอแล้ว เอาแบบมีไฟวิ่ง ๆ ด้วยเลยนะครับงานนี้

ปล. หวังว่าคงไม่ทำให้วงอื่นถอดใจนะครับ พวกเราซ้อมกันมาดีจริง ๆ ทำไงได้ล่ะ เมื่อคืนก็ตี 3 ปากเป็ดอร่อยมาก ๆ Take it AEON เอ๊ยยย Take it easy... บรู๋ย์....

Take it easy buy น้าไหลถนัดอยู่แล้ว

น้าหนุ่ม เคยบอกผมว่า เค้าโตมาจาก ท่อระบายน้ำเลยครับ ไม่งั้น คงไม่ไหล(เป็นน้ำ)ไปเรื่อย ได้ขนาดนี้ บรุ๋ง บุ๋ง...
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
06-06-2008, 16:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กำหนดการและรายการแสดงบนเวทีในงาน Meeting 2 - by san - 06-06-2008, 16:02

Forum Jump: