Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากเปลี่ยน Nut กับ Saddle เป็นกระดูกครับ
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: อยากเปลี่ยน Nut กับ Saddle เป็นกระดูกครับ
hattaya111 Wrote:หรือ ให้เปิดเวอร์ช็อบ โดยน้าป๊อบปี้ดีไหมครับ 555 หุหุ

น้าป๊อบเข้ามาโวยเเหง เเค่นี้ก้อเหนื่อยจาตายละ 5555Rolleyes

ไม่ดีหรอกครับ น้า 1 เพราะผมเองก็คลำผิดคลำถูก มาก็เยอะ
โทรถามช่างหรือผู้รู้มาก็หลายครั้ง แต่อาศัยว่า กีต้าร์เรา เราจะ
รู้ว่า เราชอบขนาดไหน สูงต่ำแค่ไหน เพราะเราเป็นคนเล่น เตี้ย
แค่ไหน เสถียร ของเสียงมันยังคงที่ หรือ อาจจะยอมที่จะศูนย์เสีย
ความดังไปบ้าง เพื่อแลกกับความสนุก เมือก่อนผมก็เอาส่งช่าง
เหมือนกัน ด้วยความที่เห็นว่า เค้ามีชื่อเสียงมาก เค้าคงปรับแอคชั่น
ออกมาให้เราได้ ถูกใจ แต่พอไปรับของ........... โอยย ! ตายละๆ
มันไม่ใช่ Test เราเลย จากนั้นก็ขออุปกรณ์เค้าและขอปรับแต่งเอง
ต่อหน้าเค้าเลย ช่างเค้ากลับดีใจซะอีก ที่ลูกค้าเข้าใจความต้องการของตัวเอง.
01-06-2008, 03:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากเปลี่ยน Nut กับ Saddle เป็นกระดูกครับ - by poPPie - 01-06-2008, 03:43

Forum Jump: