Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายด่วน..จำนวนจำกัด
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขายด่วน..จำนวนจำกัด
Katayoot Wrote:ปล. ฝากจำหน่ายบัตร (ผี) 2 ใบสำหรับงาน meeting นี้ ในราคาเพียง 4,000.- !!!! อิ ๆ (เข้าข่ายล่มป่าวคับ)

น้าหนุ่มขายตั๋วผีราคานี้ เอารองเท้ามาตีหน้า.....(แข้ง!!!) ผมเลยดีกว่าครับ

ผมว่าน้าหนุ่ม ไม่ได้มีแต่น้องกุ้งคนเดียว ที่ต้องดูแลเลี้ยงดูแล้วแหละครับ(ดูจากกำไรมหาโหด ค่าตั๋วผี..ดุ!!!)

คงมีครบเลย ทั้งน้องกุ้ง น้องหอย น้องปู น้องปลา

น้าป๋อ ขายสิทธิ์ได้ แต่ห้าม ขายเสียงนะครับ (มันจะเข้าข่าย ท้าทายอำนาจรัฐ!!!)Rolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
28-05-2008, 12:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายด่วน..จำนวนจำกัด - by san - 28-05-2008, 12:14

Forum Jump: